KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÚP C1 CHÂU ÂU

Đêm qua và rạng sáng sủa hiện nay đã ra mắt những cuộc đấu lượt trận lần đầu quắp C1/Champions League những bảng đấu A,B,C,D.

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá cúp c1 châu âu

Người mến mộ đang phía bé mắt cho tới cặp đấu mang lại những hoài niệm Liverpool vs AC Milan tốt hướng bé mắt cho tới trận đấu giữa Club Brugge vs PSG giúp thấy Messi mê tất cả ra sân hay là không. Dường như còn có những cặp đấu xứng đáng chú ý không giống, KQBD các cuộc chiến sẽ được update sau đây.

Kết trái soccer quắp C1 châu Âu đêm qua rạng sáng ngày hôm nay 16/9


VĐQG Argentimãng cầu, Hôm nay - 16/09VĐQG Chile, Hôm ni - 16/09Hạng tốt nhất Chile, Hôm ni - 16/09VĐQG Uzbekistung, Hôm nay - 16/09Hạng tuyệt nhất Chile, Hôm ni - 16/09VĐQG Costa Rica, Hôm ni - 16/09VĐQG Guatemala, Hôm ni - 16/09Hạng độc nhất vô nhị Thổ Nhĩ Kỳ, Hôm nay - 16/09Hạng tuyệt nhất Estonia, Hôm ni - 16/09VĐQG Georgia, Hôm nay - 16/09Hạng độc nhất Icel&, Hôm nay - 16/09Cúp giang sơn Slovania, Hôm ni - 16/09VĐQG Serbia, Hôm ni - 16/09Hạng duy nhất Nga, Hôm ni - 16/09Hạng độc nhất Romania, Hôm nay - 16/09VĐQG Qatar, Hôm ni - 16/09Hạng duy nhất Ba Lan, Hôm ni - 16/09Hạng nhất Mexico, Hôm ni - 16/09Cúp đất nước Canadomain authority, Hôm nay - 16/09

*
Basel
Union 0 - 2 Estudiantes
Argentinos Juniors 1 - 1 Patronalớn de Parana
Banfield 1 - 2 Rosario Central
Newell's Old Boys 1 - 4 River Plate
Palestino 3 - 1 Melipilla
Deportes Copiapo 03:00 Lautaro de Buin
San Luis 1 - 1 Deportes Iquique
Lokomotiv Tashkent 2 - 0 Surkhon-2011
Nasaf Qarshi 2 - 1 Qizilqum Zarafshon
Sogdiyomãng cầu Jizzax 0 - 0 Bunyodkor Tashkent
Magallanes 22:30 Puerto lớn Montt
ADR Jicaral 0 - 3 C.S.

Xem thêm:

Cartagines
Grecia 3 - 2 Deportiva San Carlos
Santa Lucia Cotzumalguapage authority 2 - 0 Comunicaciones FC
Club Xelaju 1 - 1 Deportivo Achuapa
Bursaspor 4 - 1 Samsunspor
Menemenspor 2 - 0 Manisa Futbol Kulubu
Keciorengucu 0 - 3 Boluspor
Kocaelispor 3 - 1 Balikesirspor
Flora Tallinn U21 21:30 Nomme United
Paide Linnameeskond U21 21:30 Tammeka U21
Talinna Kalev 21:30 Paernu Jalgpalliklubi
Maardu Linnameeskond 23:00 FCI Levadia U21
Tartu JK Welteo 23:00 FC Elva
FC Samgurali Tskhaltubo 4 - 0 Samtredia
Dinamo Batumi 7 - 3 Lokomovô tuyến Tbilisi mê
Saburtalo 23:00 FC Telavi
Grotta 8 - 0 Afturelding
Gorica 0 - 2 NK Bravo
Aluminij 1 - 2 Koper
TSC Backa Topola 1 - 2 Napredak
Baltika 0 - 0 Kuban Krasnodar
Concordia Chiajna 1 - 1 FC Unirea Slobozia
Qatar SC 1 - 3 Al-Sadd
Al-Shamal 23:30 Al-Sailiya
Al-Arabi 23:30 Al-Duhail SC
GKS Katowice 23:00 Arka Gdynia
Leones Negros 3 - 0 Tapatio
Venados FC 0 - 1 Atlétiteo Morelia
Cimarrones de Sonora 1 - 2 Raya2 Expansion
Forge FC 2 - 1 Valour FC
Champions League, Hôm qua - 15/09Cúp non sông Icelvà, Hôm qua - 15/09MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 15/09AFC Champions League, Hôm qua - 15/09Ligue 2, Hôm qua - 15/09Hạng nhất Anh, Hôm qua - 15/09AFC Champions League, Hôm qua - 15/09Europa League, Hôm qua - 15/09VĐQG Argentina, Hôm qua - 15/09Hạng duy nhất Canadomain authority, Hôm qua - 15/09VĐQG Chile, Hôm qua - 15/09Hạng tốt nhất Chile, Hôm qua - 15/09VĐQG Uzbekischảy, Hôm qua - 15/09VĐQG Costa Rica, Hôm qua - 15/09Hạng tuyệt nhất Croatia, Hôm qua - 15/09Hạng tốt nhất Thổ Nhĩ Kỳ, Hôm qua - 15/09Hạng độc nhất vô nhị Estonia, Hôm qua - 15/09Hạng duy nhất Thụy Sĩ, Hôm qua - 15/09VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 15/09Hạng độc nhất Thụy Điển, Hôm qua - 15/09VĐQG Nam Phi, Hôm qua - 15/09Hạng tuyệt nhất Georgia, Hôm qua - 15/09Hạng tốt nhất Hungary, Hôm qua - 15/09Cúp đất nước Slovania, Hôm qua - 15/09VĐQG Irelvà, Hôm qua - 15/09Cúp giang sơn Slovakia, Hôm qua - 15/09Hạng độc nhất vô nhị Nga, Hôm qua - 15/09Hạng nhất Ba Lan, Hôm qua - 15/09Hạng tuyệt nhất Mexiteo, Hôm qua - 15/09Hạng duy nhất Phần Lan, Hôm qua - 15/09Cúp đất nước Canadomain authority, Hôm qua - 15/09VĐQG Bosnia, Hôm qua - 15/09
Lille 0 - 0 Wolfsburg
Dynamo Kyiv 0 - 0 Benfica
Villarreal 2 - 2 Atalanta
Chelsea 1 - 0 St. Petersburg
Malmoe FF 0 - 3 Juventus
Barcelomãng cầu 0 - 3 Munich
FC Sheriff 2 - 0 Shakhtar Donetsk
Besiktas 1 - 2 Dortmund
IR Reykjavik 1 - 3 IA Akranes
Vestri 2 - 1 Valur
Columbus Crew 2 - 1 Thành Phố New York Red Bulls
Thành Phố New York City FC 3 - 3 FC Dallas
Toronlớn FC 0 - 1 Inter Miamày CF
Sharjah Cultural Club 1 - 1 Al-Wahdomain authority
AC Ajaccio 1 - 0 Paris FC
Bournemouth 2 - 1 Queens Park
Blackburn Rovers 2 - 0 Hull City
Blackpool 0 - 3 Huddersfield
Sheffield United 2 - 2 Preston North End
Reading 3 - 1 Peterborough United
West Brom 0 - 0 Derby County
Jeonbuk FC 1 - 1 BG Pathum United
Cerezo Osaka 0 - 1 Pohang Steelers
Spartak Moscow 0 - 1 Legia Warszawa
Talleres 2 - 1 Club Atletiteo Platense
Arsenal Sarandi 0 - 0 Colon
Central Cordobố de Santiago 2 - 0 Atletiteo Tucuman
Boca Juniors 0 - 0 Defensa y Justicia
St. Catharines Hrvat 4 - 1 Euru FA
La Seremãng cầu 2 - 0 O'Higgins
Colo Colo 2 - 0 Everton CD
Deportes Santa Cruz 1 - 0 Deportes Temuteo
Andijon 1 - 2 Metallurg Bekobod
AGMK 2 - 0 Turon
Pakhtakor Tashkent 0 - 0 Navbahor Namangan
Municipal Perez Zeledon 1 - 0 LD Alajuelense
Bijelo Brdo 1 - 0 NK Varazdin
Cibalia 0 - 1 NK Sesvete
Dinamo Zagreb B 2 - 1 Opatija
Dubrava Zagreb 3 - 0 Osijek B
HNK Orijent 1919 2 - 2 NK Dugopolje
NK Kustosija 1 - 2 Rudes
Solin 3 - 0 NK Croatia Zmijavci
Inter Zapresic 0 - 1 Jarun
Erzurum BB 0 - 2 Umraniyespor
Genclerbirligi 3 - 2 Altinordu
Denizlispor 2 - 0 Adanaspor
Flora Tallinn U21 1 - 8 Maardu Linnameeskond
Nomme United 2 - 2 FC Elva
Talinna Kalev 3 - 3 Paide Linnameeskond U21
Tartu JK Welteo 2 - 1 Paernu Jalgpalliklubi
FCI Levadia U21 1 - 1 Tammeka U21
Thun 1 - 0 FC Stade Lausanne-Ouchy
Fuglafjoerdur 0 - 2 HB Torshavn
Helsingborg 1 - 1 Trelleborgs FF
Cape Town City FC 22:00 Tshakhuma FC
Cape Town City FC 23:00 Marumo Gallants
Cape Town City FC 23:00 Marumo Gallants
FC Gagra 4 - 1 FC Zugdidi
Merani 1 - 1 FC Rustavi
Merani Martvili 4 - 2 Sioni Bolniđam mê
WIT Georgia Tbilimê man 1 - 2 FC Gareji 1960
Budaors 1 - 4 Szeged 2011
Soroksar SC 2 - 1 III Keruleti TVE
Szentlorinc 0 - 0 Dorogi FC
Vasas Budapest 1 - 0 Pecsi MFC
Aqvital FC Csakvar 2 - 2 Gyori ETO
BFC Siofok 3 - 2 Szolnok
Diosgyori VTK 4 - 2 Nyiregyhaza Spartacus FC
FC Ajka 2 - 1 Bekescsabố
Haladas 23:00 Duna Aszfalternative text TVSE
Kecskemeti TE 1 - 0 Budafok
Haladas 1 - 0 Tiszakecske FC
Tabor 0 - 2 NK Celje
Radomlje 2 - 1 NK Krka
Sligo Rovers 2 - 1 Dundalk
MSK Kysucke Nove sầu Mesto 0 - 6 Ruzomberok
Chayka 21:00 Torpevày Moscow
Tom Tomsk 21:00 Torpevì chưng Moscow
FC Orenburg 2 - 0 FC Krasnodar II
FC Volgar 1 - 1 FC Alania Vladikavkaz
Metalurg Lypetsk 0 - 2 Spartak Moscow II
Neftekhimik 1 - 3 FC Rotor Volgograd
Tekstilshchik 0 - 3 SKA-Khabarovsk
Akron Tolyatti 0 - 0 KamAZ
Fakel Voronezh 3 - 1 FC Yenisey Krasnoyarsk
FC Dolgoprudny 0 - 2 Veles Moscow
Torpebởi vì Moscow 3 - 3 Tom Tomsk
Puszcza Niepolomice 1 - 2 Sandecja Nowy Sacz
Alebrijes Oaxaca 2 - 1 Mineros de Zacatecas
Jaibos Tampiteo Madero 0 - 2 Tlaxcala F.C.
Correcaminos de la UAT 0 - 2 Pumas Tabasco
JIPPO 0 - 1 PK-35 Helsinki
KPV 2 - 1 EIF
Mikkelin Palloilijat 0 - 0 Musan Salama
TPS 3 - 0 IF Gnistung
VPS 3 - 2 Klubi 04
FF Jaro 0 - 1 RoPS
CF Montreal 03:00 HFX Wanderers FC
Zrinjski Mostar 2 - 1 FK Velez Mostar